केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी यूएईच्या शारजाह येथील YouSky तंत्रज्ञानाच्या पायलट प्रमाणन आणि अनुभव केंद्राला भेट दिली आणि स्काय बसची चाचणी घेतली. प्राग दौऱ्यावरून भारतात परतत असताना गडकरी शारजाहमध्ये थांबले. uSky टेक्नॉलॉजीने स्काय बस सोल्यूशन विकसित केले आहे आणि या मोबिलिटी सेवा भारतात आणण्यासाठी iSky मोबिलिटीने uSky सोबत करार केला आहे. हे तंत्रज्ञान बेंगळुरू, पुणे, नागपूर आणि दिल्ली यांसारख्या भारतीय शहरांमध्ये प्रभावी ठरेल आणि ते लवकरच भारतात आणण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत.
नितीन गडकरी यांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर त्यांचा स्काय बसवर टेस्ट राइड घेतल्याचा अनुभव शेअर केला. uSky टेक्नॉलॉजीने स्काय बस सोल्यूशन विकसित केले आहे आणि या मोबिलिटी सेवा भारतात आणण्यासाठी iSky मोबिलिटीने uSky सोबत करार केला आहे.
ट्विटरवरील दुसर्या पोस्टमध्ये, नितीन गडकरी यांच्या कार्यालयाने लिहिले की स्काय बस एक शाश्वत, गर्दी-मुक्त शहरी गतिशीलता समाधान प्रदान करते. हे तंत्रज्ञान बेंगळुरू, पुणे, नागपूर आणि दिल्ली यांसारख्या भारतीय शहरांमध्ये प्रभावी ठरेल आणि ते लवकरच भारतात आणण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत.