जळगावमध्ये झालेल्या अपघातात ३ जणांचा मृत्यू, २२ जण जखमी

गुरूवार, 3 एप्रिल 2025 (14:57 IST)
जळगावमधील कन्नड घाटाजवळील एका मंदिराजवळ झालेल्या अपघातात तीन जणांचा मृत्यू झाला तर २२ जण जखमी झाले. ही घटना काल संध्याकाळी घडली. अपघाताची माहिती मिळताच पोलीस घटनास्थळी पोहोचले. जखमींना तातडीने रुग्णालयात नेण्यात आले. पोलिसांनी मृतांची ओळख पटवली असून त्यात १ महिला आणि २ पुरुषांचा समावेश आहे. चार जण गंभीर जखमी झाले असून त्यांना खाजगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.
 
सावित्रीबाई मधुकर माळी (६२) असे महिलेचे नाव असून नाना दामू माळी (५८), पातोंडा राहुल लक्ष्मण महाजन (३५, रा. गुडे) असे तिच्या वडिलांचे नाव आहे. हे सर्व एकमेकांशी संबंधित आहेत. दरम्यान दुसरे डॉक्टर मंदार करबळेकर यांनी जखमींवर उपचार केले. 
ALSO READ: या टोळीने 'मुंडी-कट' पासपोर्ट आणि च्युइंगम वापरून लोकांना अमेरिका, कॅनडाला पाठवले
हे सर्व लोक MH19-BM 3947 या पिकअप वाहनातून येथे एका लग्न समारंभात सहभागी होण्यासाठी गेले होते. तेथून परत येत असताना कन्नड घाटाजवळ चालकाचे वाहनावरील नियंत्रण सुटले. अपघातानंतर पातोंडा आणि गुढे परिसरात घबराट पसरली.

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती