एकनाथ शिंदेंनी कुटुंबासह त्रिवेणी संगमात स्नान केले, शिक्षणमंत्री दादा भुसे, उदय सामंत आणि पक्ष कार्यकर्त्यांची देखील उपस्थिती

Webdunia
सोमवार, 24 फेब्रुवारी 2025 (19:29 IST)
Maha Kumbh News: महाकुंभमेळ्यादरम्यान त्रिवेणी संगमात स्नान करण्यासाठी महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे त्यांच्या कुटुंबासह पोहोचले. त्यांच्यासोबत त्यांचे काही कार्यकर्ते आणि शिक्षणमंत्री दादा भुसे आणि उदय सामंत यांच्यासह पक्षाचे कार्यकर्तेही उपस्थित होते.
 
ALSO READ: एकनाथ शिंदेंच्या बालेकिल्ल्यात भाजप मंत्र्यांनी घेतला सार्वजनिक दरबार, म्हणाले - महायुतीमध्ये राजकीय शत्रुत्व नाही
त्यांच्या अनुभवाबद्दल बोलताना एकनाथ शिंदे म्हणाले, “आज आम्ही त्रिवेणी संगमात पवित्र स्नान केले. हा महाकुंभ पवित्र आहे आणि १४४ वर्षांनंतर होत आहे, हे अद्भुत आहे. कोट्यावधी लोक इथे येत आहे आणि इथे सगळे समान आहे, कोणीही लहान नाही, कोणीही मोठा नाही. येथील व्यवस्था खूप चांगली आहे. मुख्यमंत्र्यांसह उत्तर प्रदेश सरकारची संपूर्ण टीम यामध्ये गुंतलेली आहे. मी पंतप्रधान मोदींचे त्यांच्या दूरदृष्टीबद्दल आभार मानू इच्छितो.”
ALSO READ: तिसऱ्या वर्गातील विद्यार्थ्याने हिंदी कविता वाचली नाही, शिक्षकाने गाठला क्रूरतेचा कळस
Edited By- Dhanashri Naik 

संबंधित माहिती

पुढील लेख