WPL Opening Ceremony: महिला प्रीमियर लीगची जोरदार सुरुवात, कियारा आणि क्रिती सॅननने नृत्याने चाहत्यांची मने जिंकली

Webdunia
शनिवार, 4 मार्च 2023 (20:00 IST)
Instagram
महिला प्रीमियर लीग (WPL) च्या पहिल्या सत्राला सुरुवात झाली आहे. मुंबईतील डीवाय पाटील आणि ब्रेबॉर्न या दोन स्टेडियममध्ये सर्व सामने खेळवले जातील. पहिला सामना गुजरात जायंट्स आणि मुंबई इंडियन्स यांच्यात होणार आहे. त्यापूर्वी डीवाय पाटील स्टेडियमवर रंगारंग कार्यक्रम झाला. यावेळी अभिनेत्री क्रिती सेनन, कियारा अडवाणी आणि पॉप सिंगर एपी धिल्लन यांनी परफॉर्म केले.
 
मुंबईतील डीवाय पाटील स्टेडियमवर महिला प्रीमियर लीगला धमाकेदार सुरुवात झाली. यावेळी अभिनेत्री कियारा अडवाणी आणि क्रिती सेनन यांनी आपल्या नृत्याने सर्वांची मने जिंकली. दुसरीकडे, प्रसिद्ध पॉप गायक एपी धिल्लन यांनी आपल्या गाण्याने सर्वांना मंत्रमुग्ध केले. अखेर बीसीसीआयचे सर्व अधिकारी स्टेजवर पोहोचले. त्यांच्यासोबत पाच संघांचे कर्णधारही पोहोचले. सर्व कर्णधारांनी मिळून ट्रॉफीचे अनावरण केले.
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

A post shared by Women's Premier League (WPL) (@wplt20)

प्रसिद्ध पॉप गायक एपी ढिल्लन यांनी आपल्या पंजाबी गाण्यांनी सर्वांना थक्क केले. 'दिल तेरा' आणि 'क्या बात है' गाऊन त्यांनी लोकांची मने जिंकली. याशिवाय त्यांनी अनेक गाणी गायली. स्टेडियममध्ये बसलेल्या प्रेक्षकांनी एपी धिल्लनच्या कामगिरीचा खूप आनंद घेतला.
 
क्रिती सेननने चकदे इंडिया या गाण्यावर तिच्या अभिनयाची सुरुवात केली. त्यांनी 'बादल पे पाँव है'वर डान्स केला. त्यानंतर चकदे इंडियाच्या टायटल ट्रॅकवरही डान्स केला. यानंतर तिने 'लुका छुपी' चित्रपटातील 'कोका कोला तू' गाण्यावर डान्सही केला. त्यांनी त्यांच्या प्रसिद्ध 'परम सुंदरी' गाण्यावर नृत्य करून लोकांची मने जिंकली.
 
Edited By- Priya Dixit 

संबंधित माहिती

पुढील लेख