छावा संघटनेने उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची भेट घेतली; मंत्री कोकाटे यांना हटवण्याची मागणी केली

शुक्रवार, 25 जुलै 2025 (21:29 IST)
छावा संघटनेच्या कार्यकर्त्यांनी शुक्रवारी पक्षप्रमुख आणि महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांची भेट घेतली आणि राज्यमंत्री माणिकराव कोकाटे यांना हटवण्याची मागणी केली. 
ALSO READ: नाशिक : विवाहितेची दोन लहान मुलांसह विहिरीत उडी मारून आत्महत्या; सासरच्यांकडून होत होता छळ
तसेच २० जुलै रोजी लातूरमध्ये राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या कार्यकर्त्यांनी छावा संघटनेच्या कार्यकर्त्यांवर हल्ला केला होता. राज्य विधिमंडळाच्या नुकत्याच संपलेल्या पावसाळी अधिवेशनादरम्यान राज्याचे कृषीमंत्री माणिकराव कोकाटे मोबाईल फोनवर रमीचा खेळ खेळत असल्याचे दाखविणाऱ्या व्हिडिओवरून कार्यकर्त्यांनी पक्षाचे नेते सुनील तटकरे यांच्याशी वाद घातला होता.
ALSO READ: नवी मुंबई : तंत्रमंत्राद्वारे 'पैसे दुप्पट' करण्याचे आमिष दाखवून वकिलाची २० लाख रुपयांना फसवणूक
तसेच छावा संघटनेचे नेते विजय घाडगे आणि संघटनेच्या इतर कार्यकर्त्यांनी पुण्यातील सरकारी अतिथीगृहात पवार यांची भेट घेतली. ते म्हणाले की, जेव्हा आम्ही पक्षाचे प्रदेशाध्यक्ष तटकरे यांना निवेदन देण्यासाठी गेलो होतो तेव्हा आम्ही अजितदादांना हल्ल्याबद्दल विचारले. आम्ही त्यांना विचारले की आमची चूक काय आहे? त्यांनी या घटनेचा निषेध केला आणि त्याच दिवशी त्यात सहभागी असलेल्यांवर कारवाई सुरू केल्याचे सांगितले.
ALSO READ: बोरिवली मध्ये एकाने कोंबडीसोबत घृणास्पद कृत्य करत लहान मुलाला दाखवले अश्लील व्हिडीओ; पोलिसांनी ठोकल्या बेड्या
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती