मुसळधार पावसाने मायानगरी पाण्याखाली गेली, लोकल ट्रेन प्रभावित

शुक्रवार, 25 जुलै 2025 (19:54 IST)
मुंबईच्या विविध भागात गेल्या दोन दिवसांपासून सतत पाऊस पडत आहे. मुंबई, ठाणे आणि रायगडमध्ये आज रात्रीपासून मुसळधार पाऊस सुरू आहे, ज्यामुळे सखल भागात पाणी साचल्याने सामान्य जनजीवन विस्कळीत होत आहे. शुक्रवारी रात्रीपासून मुंबईत झालेल्या मुसळधार पावसामुळे पुन्हा एकदा शहराचा वेग मंदावला आहे. 
 
हवामान खात्याने (IMD) पुढील ३-४ तासांत मुंबई, ठाणे, रायगड आणि पुणे जिल्ह्यांच्या अनेक भागात मुसळधार पावसाचा इशारा दिला आहे. यासोबतच काही भागात मुसळधार पाऊस पडण्याची शक्यता आहे. प्रशासनाने नागरिकांना सावधगिरी बाळगण्याचे आणि अनावश्यकपणे बाहेर न पडण्याचे आवाहन केले आहे. मुसळधार पावसामुळे मुंबई, नवी मुंबई आणि ठाण्यातील अनेक रस्ते पाण्याखाली गेले.
ALSO READ: बोरिवली मध्ये एकाने कोंबडीसोबत घृणास्पद कृत्य करत लहान मुलाला दाखवले अश्लील व्हिडीओ; पोलिसांनी ठोकल्या बेड्या
मुंबईत पावसासोबतच समुद्रही खवळला आहे. अशा परिस्थितीत प्रशासनाने मुंबईकरांना समुद्र किनाऱ्यावर जाणे टाळण्याचे आणि सुरक्षिततेच्या नियमांचे पालन करण्याचे आवाहन केले आहे. 
ALSO READ: नवी मुंबई पोलिसांच्या मानव तस्करी विरोधी पथकाने मोठी कारवाई करत ९ आरोपींना अटक केली; आठ महिलांची सुटका
लोकल गाड्या उशिराने
मुसळधार पावसामुळे मध्य रेल्वेच्या लोकल ट्रेन सेवेवर परिणाम झाला आहे. मुख्य मार्गावरील लोकल गाड्या सुमारे १०-१२ मिनिटे उशिराने धावत आहे. हार्बर मार्गावरील गाड्या देखील ७-८ मिनिटे उशिराने धावत आहे. 
ALSO READ: नाशिक : विवाहितेची दोन लहान मुलांसह विहिरीत उडी मारून आत्महत्या; सासरच्यांकडून होत होता छळ
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती