पुणे-नाशिक महामार्गावर लवकरच 30 किमी लांबीचा उड्डाणपूल बांधला जाणार आहे. नाशिक फाटा ते राजगुरुनगर (खेड) हा प्रस्तावित प्रकल्प दीड ते दोन तासांचा प्रवास फक्त 30 मिनिटांवर आणेल. भारतीय राष्ट्रीय महामार्ग प्राधिकरणाने (एनएचएआय) या प्रकल्पासाठी निविदा प्रक्रिया सुरू केली आहे. 25 सप्टेंबर रोजी निविदा उघडल्या जातील.
या प्रकल्पासाठी सुमारे 14 हेक्टर जमीन संपादित केली जाणार आहे. त्यापैकी 9.74 हेक्टर जमीन पीएमआरडीए क्षेत्रातील सात गावांमधून संपादित केली जाणार आहे - नाणेकरवाडी, वाकी खुर्द, वाकी बुद्रुक, चिंबळी, कुरुली, मेदनकरवाडी आणि चाकण. भूसंपादन प्रक्रियेला गती देण्यासाठी, जमीन मालकांना टीडीआर (हस्तांतरणीय विकास हक्क) आणि एफएसआय (फ्लोअर स्पेस इंडेक्स) चा लाभ दिला जाईल.
पिंपरी-चिंचवड महानगरपालिका क्षेत्रातील भोसरी आणि मोशी भागातही भूसंपादन आवश्यक आहे. महानगरपालिकेने टीडीआर आणि एफएसआयच्या बदल्यात बहुतेक जमीन आधीच संपादित केली आहे, तर उर्वरित जमिनीसाठी राज्य सरकारकडून निधी मागितला आहे.