पुणे शहरात शनिवारी सकाळी एक मर्सिडीज आणि मोटारसायकलची समोरासमोर धडक झाली. मर्सिडीजने एका मोटारसायकलला धडक दिली आणि नंतर पुलावरून पडली. या भीषण अपघातात एका मोटारसायकलस्वाराचा मृत्यू झाला तर तीन जण गंभीर जखमी झाले.
बेंगळुरू-पुणे महामार्गावर मर्सिडीज-बेंझ कार आणि दुचाकी यांच्यात झालेल्या धडकेत एकाचा मृत्यू झाला तर तीन जण जखमी झाले. धडकेनंतर, कारने वडगाव पुलावरील बॅरिकेड तोडला आणि सर्व्हिस रोडवर कोसळली. मर्सिडीजमधील चालक आणि इतरांना किरकोळ दुखापत झाली.
सदर घटना सिंहगड रोड परिसरातील वडगाव पुलावर पहाटे 4 :30 च्या सुमारास घडली. या अपघातात मोटार सायकलस्वाराचा जागीच मृत्यू झाला तर त्याच्या मागे बसलेली व्यक्ती जखमी झाली.
एका मर्सिडीजने मोटारसायकलला धडक दिली आणि कार पुलावरून खाली सर्व्हिस रोडवर पडली. अपघातात गंभीर जखमी झालेल्या मोटारसायकलस्वाराला तातडीने रुग्णालयात नेण्यात आले पण त्याचा मृत्यू झाला."
त्यांनी सांगितले की गाडीतील लोकही जखमी झाले आहेत. कार चालकाला अटक करण्यात आली आहे आणि त्याच्याविरुद्ध भारतीय दंड संहितेच्या कलम 105 बीएनएस आणि मोटार वाहन कायद्याच्या संबंधित तरतुदींनुसार सदोष मनुष्यवधाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.