पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, माधवला स्वरूपावर विश्वासघात असल्याचा संशय होता. गुरुवारी दुपारी या जोडप्यात भांडण झाले. यानंतर, माधव आपल्या मुलासह रागाच्या भरात घराबाहेर पडला. तो दिवसभर बारमध्ये बसला आणि दुपारी 12:30 च्या सुमारास निघून गेला. त्यानंतर तो एका सुपरमार्केटमध्ये गेला आणि नंतर चंदन नगरजवळील जंगलात गेला. अनेक तास उलटून गेल्यानंतर आणि पतीशी कोणताही संपर्क न झाल्याने, पत्नीने रात्री उशिरा चंदन नगर पोलिस ठाण्यात तिचा पती आणि मुलगा बेपत्ता असल्याची तक्रार दाखल केली.
या तक्रारीनंतर पोलिसांनी सीसीटीव्ही फुटेज स्कॅन केले, ज्यामध्ये माधव गुरुवारी दुपारी अडीच वाजता त्याच्या मुलासोबत शेवटचा दिसला होता, परंतु संध्याकाळी पाच वाजताच्या फुटेजमध्ये तो एकटाच कपडे खरेदी करताना दिसला. त्यानंतर, माधवच्या मोबाईल फोन लोकेशनचा मागोवा घेऊन, पोलिसांनी त्याला एका लॉजमध्ये शोधले, जिथे तो दारू पिलेला दिसत होता. शुद्धीवर आल्यानंतर, माधव आपल्या मुलाला मारल्याची कबुली देतो. पोलिसांनी घटनास्थळ जवळच्या जंगलात शोधले, जिथे त्यांना मुलाचा गळा चिरलेला मृतदेह आढळला.
काल रात्री मुलाची आई पोलिस स्टेशनमध्ये आली आणि तिच्या मुलाच्या बेपत्तातेची तक्रार दाखल केली. तपासादरम्यान असे आढळून आले की मुलाचे वडील एका लॉजमध्ये मद्यधुंद अवस्थेत होते. आम्ही त्याला ताब्यात घेतले आणि अटक केली. अधिक चौकशीत त्याने आपल्या मुलाची हत्या केल्याची कबुली दिली. आरोपीला ताब्यात घेण्यात आले असून पुढील तपास सुरू आहे. गुन्ह्यानुसार, हत्येचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.