2 वर्षांच्या मुलाची विजेचा धक्का देऊन हत्या केली, आरोपीला 16 वर्षांनी अटक करण्यात आली

मंगळवार, 4 फेब्रुवारी 2025 (11:29 IST)
Uttar Pradesh News : उत्तर प्रदेशातील नोएडा जिल्ह्यात, पोलिसांनी 16 वर्षांपासून फरार असलेल्या एका आरोपीला अटक केली आहे, ज्याने 2009 मध्ये 2 वर्षांच्या मुलाची हत्या केली होती. आरोपी मूळचा बिहारचा रहिवासी आहे.  
ALSO READ: पुण्यात गुलियन-बॅरे सिंड्रोमच्या 5 नवीन रुग्णांची नोंद
पोलिस अधिकाऱ्यांनी सोमवारी ही माहिती दिली. 10 ऑक्टोबर 2009 रोजी आरोपीने एका घरात घुसून एका निष्पाप मुलाला विजेचा धक्का देऊन त्याची हत्या केली होती. हत्येनंतर तो नेपाळला पळून गेला आणि तेव्हापासून तो फरार होता. या प्रकरणात नोएडा पोलिसांनी 25,000 रुपयांचे बक्षीसही जाहीर केले होते.
ALSO READ: सिग्नल बिघाडमुळे लोकल ट्रेन सेवा विस्कळीत, मुंबईला नवीन डिझाइनच्या गाड्या मिळतील- वैष्णव
अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, आरोपी मृताच्या घरी इलेक्ट्रिशियन म्हणून जात असे आणि नोएडाच्या सेक्टर 58 मधील मामुरा येथे काम करत असे. हत्येच्या दिवशी चिमुरड्याने आईवडील घरी नसताना आरोपी घरात घुसला, व चिमुरड्याची हत्या केली. यानंतर आरोपी नेपाळला पळून गेला. नोएडा पोलिस त्याचा सतत शोध घेत होते आणि अखेर त्याला अटक करण्यात आली. डीसीपीम्हणाले की, आरोपीला अटक केल्यानंतर आता पोलिस मृताच्या कुटुंबाला माहिती देण्याचा प्रयत्न करत आहे. ही अटक पोलिसांसाठी एक मोठे यश मानले जात आहे, कारण आरोपी इतक्या वर्षांपासून फरार होता.
ALSO READ: पंतप्रधान मोदी 12 फेब्रुवारी रोजी अमेरिकेच्या दौऱ्यावर
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती