राज ठाकरे तेथून थेट मराठी समाजातील लोकांशी संवाद साधतील. मिळालेल्या माहितीनुसार, राज ठाकरे त्याच जोधपूर स्वीट्समध्ये रॅली काढणार आहेत ज्याच्या मालकाला मराठी न बोलल्याबद्दल मारहाण करण्यात आली होती. मीरा रोडमध्ये मराठी अस्मितेच्या मुद्द्यावर यशस्वी आंदोलनानंतर, महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना आता एक मोठे पाऊल उचलणार आहे.
नागरिकांमध्ये उत्साह
पक्षाध्यक्ष राज ठाकरे स्वतः १८ जुलै रोजी मीरा रोडला भेट देणार आहेत. या भेटीबद्दल अशी अटकळ आहे की ते मीरा रोडमधील त्यांची आगामी राजकीय भूमिका देखील स्पष्ट करू शकतात. राज ठाकरे १८ जुलै रोजी संध्याकाळी ७ वाजता मीरा रोडला पोहोचतील आणि तिथे एका जाहीर सभेला संबोधित करतील. या भेटीबाबत मनसे कार्यकर्ते आणि स्थानिक नागरिकांमध्ये उत्साहाचे वातावरण दिसून आले आहे.
१८ जुलै रोजी राज ठाकरेंचा काय प्लॅन आहे?
राज ठाकरेंच्या या भेटीवरून अनेक अपेक्षा ठेवल्या जात आहेत. असा अंदाज लावला जात आहे की या जाहीर सभेत राज ठाकरे स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांबाबत मोठी अपडेट देऊ शकतात. दुसरीकडे, उद्धव ठाकरे आणि राज ठाकरे यांच्यातील संबंधांबद्दल खुलासे होण्याची शक्यता आहे.