युट्यूबर एल्विश यादवच्या घरावर गोळीबार करणाऱ्या आरोपीला चकमकीनंतर अटक

शुक्रवार, 22 ऑगस्ट 2025 (13:00 IST)
गुरुग्राममधील युट्यूबर एल्विश यादवच्या घरी झालेल्या गोळीबार प्रकरणात पोलिसांनी मोठी कारवाई केली आहे. या घटनेचा मुख्य आरोपी आणि शूटर इशांत उर्फ ​​इशू गांधी याला पोलिसांनी एन्काउंटरनंतर अटक केली आहे. आरोपी हा फरीदाबादच्या जवाहर कॉलनीचा रहिवासी आहे आणि पोलिस बऱ्याच दिवसांपासून त्याचा शोध घेत होते.
ALSO READ: 'फौजी'च्या सेटवरून प्रभासचा लूक लीक, निर्मात्यांनी कायदेशीर कारवाईचा इशारा दिला
मिळालेल्या माहितीनुसार, फरीदाबाद गुन्हे शाखेच्या सेक्टर-30 टीमला इशांतच्या लोकेशनची माहिती मिळाली होती. पोलिस पथक घटनास्थळी पोहोचताच, आरोपीने स्वतःला वेढलेले पाहून पळून जाण्याचा प्रयत्न केला. पण यावेळी त्याने ऑटोमॅटिक पिस्तूलने पोलिस पथकावर गोळ्या झाडल्या. आरोपीने अर्धा डझनहून अधिक गोळ्या झाडल्याचे सांगण्यात येत आहे.
ALSO READ: रणवीर सिंगच्या 'धुरंधर' चित्रपटाच्या सेटवर120 लोकांना अन्नातून विषबाधा
पोलिसांच्या पथकानेही लगेच प्रत्युत्तर दिले. या गोळीबारात आरोपी इशांतच्या पायाला गोळी लागली, ज्यामुळे तो जखमी झाला. पोलिसांनी त्याला घटनास्थळीच नियंत्रित केले आणि जखमी अवस्थेत त्याला ताबडतोब रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. सध्या आरोपी पोलिसांच्या ताब्यात आहे आणि त्याच्यावर उपचार सुरू आहेत.
Edited By - Priya Dixit
ALSO READ: गुरुग्राममधील एल्विश यादवच्या घरावर गोळीबार

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती