लातूर जिल्ह्यात 'पाकिस्तानी' म्हणत मारहाण केल्याने नैराश्यात एकाची आत्महत्या

गुरूवार, 8 मे 2025 (09:51 IST)
Latur News: महाराष्ट्रातील लातूर जिल्ह्यात रविवारी संध्याकाळी अमीर गफूर पठाण या ३० वर्षीय तरुणाने गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना घडली. या प्रकरणात एक नवीन वळण आले जेव्हा मृताच्या पत्नीने दावा केला की आत्महत्येच्या एक दिवस आधी एका अज्ञात व्यक्तीने तिच्या पतीला 'पाकिस्तानी' म्हणत मारहाण केली होती.
ALSO READ: मुंबई: पावसामुळे पश्चिम रेल्वेवरील लोकल सेवा विस्कळीत
मिळालेल्या माहितीनुसार, मृत आमिरची पत्नी समरीन पठाण धाराशिव जिल्ह्यातील एका खाजगी बँकेत डेप्युटी मॅनेजर म्हणून काम करते. पोलिसांना दिलेल्या तक्रारीत तिने म्हटले आहे की, ३ मे रोजी ती नेहमीप्रमाणे काम आटोपून बसने लातूर शहरात पोहोचली. त्यामुळे आमिर त्याला त्याच्या स्कूटरवरून घ्यायला आला नाही. यामुळे, जेव्हा समरीनने तिच्या पतीला फोन केला तेव्हा तिला ऐकू आले की आमिर कोणालातरी सांगत आहे, मला मारू नको. यानंतर, जेव्हा ती संविधान चौकात पोहोचली तेव्हा तिला आमिर जखमी अवस्थेत आणि फाटलेल्या शर्टमध्ये आढळला. आमिरला विचारले असता, तो त्याची वाट पाहत असताना, एका अज्ञात व्यक्तीने गाडीतून खाली उतरून त्याच्यावर हल्ला केला आणि तो काश्मीर आणि पाकिस्तानचा रहिवासी असल्याचे सांगितले.  
ALSO READ: गडचिरोली : मोठ्या नक्षलविरोधी मोहिमेत आतापर्यंत २२ नक्षलवादी ठार
महिलेने तिच्या तक्रारीत म्हटले आहे की, रविवारी ती आणि कुटुंबातील इतर सदस्य परिसरातील एका लग्न समारंभाला गेले होते. जेव्हा ती घरी परतली तेव्हा तिला घराचा मुख्य दरवाजा उघडा दिसला आणि तिचा नवरा बेडरूममध्ये छताला लटकलेला आढळला. या घटनेनंतर समरीनने एमआयडीसी पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली, ज्याच्या आधारे सोमवारी संध्याकाळी एफआयआर दाखल करण्यात आला. पोलिसांनी सांगितले की, या प्रकरणाचा तपास सुरू आहे आणि आरोपींची ओळख पटवली जात आहे.
 
Edited By- Dhanashri Naik 
ALSO READ: मुंबई विमानतळ ८ मे रोजी ६ तासांसाठी बंद राहणार

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती