राष्ट्रवादी काँग्रेसचे खासदार प्रफुल्ल पटेल यांचा विदर्भाच्या पालकमंत्र्यांना इशारा

शनिवार, 20 सप्टेंबर 2025 (18:07 IST)
राष्ट्रवादी काँग्रेसचे खासदार प्रफुल्ल पटेल यांनी विदर्भाच्या पालकमंत्र्यांना केवळ पर्यटनासाठी जिल्ह्याला भेट देऊ नका, तर स्थानिक नेते आणि कार्यकर्त्यांना पाठिंबा द्या असा इशारा दिला.
ALSO READ: युरोपातील अनेक विमानतळांवर मोठा सायबरहल्ला, चेक-इन सिस्टीम ठप्प
राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (अजित गट) खासदार प्रफुल्ल पटेल यांनी विदर्भाच्या पालकमंत्र्यांना कडक इशारा दिला, त्यांना केवळ पर्यटनासाठी जिल्ह्याला भेट देऊ नका असा इशारा दिला. नागपूर येथील राष्ट्रवादी चिंतन शिबिरात बोलताना पटेल यांनी कठोर शब्दात सांगितले की, "जर मंत्री येथे भेट देत असतील तर त्यांनी केवळ ध्वजारोहण किंवा औपचारिकतेसाठी येऊ नये, तर स्थानिक नेते आणि कार्यकर्ते मजबूत करण्यासाठी आणि मित्रपक्षांना मदत करण्यासाठी यावे. दोन तासांचा पर्यटक म्हणून येण्याचा काही अर्थ नाही."  प्रफुल्ल पटेल यांनी स्पष्ट केले की अनेक मंत्री विदर्भाला भेट देतात, परंतु केवळ दिखाव्यासाठी, नंतर लगेच परततात, फक्त मुंबईला परतून वरिष्ठ नेतृत्वाला अहवाल देण्यासाठी येतात. अशा भेटींना काही महत्त्व नाही.
ALSO READ: सोलापूर ते मुंबई आणि बंगळुरू अशी विमानसेवा १५ ऑक्टोबरपासून सुरू होणार; तिकिट बुकिंग आजपासून सुरू
मंत्र्यांनी केवळ त्यांची उपस्थिती दाखवण्यासाठी येऊ नये, तर खरी जबाबदारी पार पाडण्यासाठी यावे. त्यांची नाराजी पालकमंत्र्यांवर होती, ज्यात वाशिमचे दत्तात्रय भरणे, बुलढाण्याचे मकरंद पाटील आणि भंडारा-गोंदियाचे बाबासाहेब पाटील यांचा समावेश होता.
ALSO READ: लातूरमध्ये मुसळधार पावसामुळे आतापर्यंत ५ जणांचा मृत्य
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती