उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंचे मोठे विधान, महाराष्ट्रात लाडकी बहीण योजना अखंड सुरू राहील

मंगळवार, 4 फेब्रुवारी 2025 (12:48 IST)
Ladki Bahin Yojana news : महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी सांगितले की, राज्यात लाडकी बहीण योजना सुरूच राहील. शिंदे म्हणाले की, महायुती सरकार महिलांच्या कल्याणासाठी वचनबद्ध आहे.

तसेच महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी लाडकी बहीण योजनेबाबत मोठे विधान केले आहे. त्यांनी सांगितले की, राज्यात लाडकी बहीण योजना कोणत्याही व्यत्ययाशिवाय सुरू राहील. महाराष्ट्रातील महायुती सरकार महिलांच्या कल्याणासाठी वचनबद्ध आहे. नोव्हेंबरमध्ये महाराष्ट्रात झालेल्या विधानसभा निवडणुकीत भाजपच्या नेतृत्वाखालील एनडीए युतीच्या मोठ्या विजयाचे श्रेय लाडकी बहीण योजनेला जाते असे म्हटले जात आहे.  
ALSO READ: Delhi Election: मुख्यमंत्री आतिशी यांच्या अडचणी वाढल्या, पोलिसांनी एफआयआर नोंदवला
महाराष्ट्रात, एकनाथ शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेना आणि अजित पवार यांच्या नेतृत्वाखालील राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष भाजपसोबत मिळून सरकार चालवत आहे. सोमवारी रात्री ठाण्यात एका कार्यक्रमात उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे बोलत होते. कार्यक्रमाला संबोधित करताना शिंदे म्हणाले, "महायुती सरकार लाडकी बहीण योजना कधीही बंद होऊ देणार नाही, ही योजना राज्यात कोणत्याही व्यत्ययाशिवाय सुरू राहील."
ALSO READ: पुण्यात गुलियन-बॅरे सिंड्रोमच्या 5 नवीन रुग्णांची नोंद
सर्व प्रलंबित योजना पूर्ण होतील
फडणवीस मंत्रिमंडळात गृहनिर्माण आणि नगरविकास विभागाचा कार्यभार सांभाळणारे शिंदे म्हणाले, "आज आमची जबाबदारी वाढली आहे कारण आम्हाला लोकांची सेवा करण्याची आणखी एक संधी मिळाली आहे आणि आम्ही हे करत राहू." रखडलेले विकास प्रकल्प आता वेळेवर पूर्ण होतील, असे आश्वासन त्यांनी दिले.
ALSO READ: सिग्नल बिघाडमुळे लोकल ट्रेन सेवा विस्कळीत, मुंबईला नवीन डिझाइनच्या गाड्या मिळतील- वैष्णव
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती