'काकांना खात्री द्यावी लागते', उपमुख्यमंत्री अजित पवारांनी शरद पवारांवर सोडले टीकास्त्र

सोमवार, 14 एप्रिल 2025 (12:57 IST)
Maharashtra News : बोरकरवाडी येथील एका कार्यक्रमात उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी अचानक त्यांच्या काकांचे नाव घेतले. त्यांनी काकांना विश्वासात घेतल्याशिवाय पुढे जाऊ शकत नाही असे विधान केले आणि पुन्हा एकदा अजित पवारांच्या विधानाची बारामतीत चर्चा झाली.
ALSO READ: दोन अपंग मुलांचे पालक तिसरे मूल दत्तक घेऊ शकतात, मुंबई उच्च न्यायालयाचा मोठा निर्णय
मिळालेल्या माहितीनुसार बोरकरवाडी येथील एका कार्यक्रमात उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी अचानक काकांचे म्हणजे शरद पवारांचे नाव घेतले. त्यांनी असे विधान केले की त्यांच्या काकांना विश्वासात घेतल्याशिवाय ते पुढे जाऊ शकत नाहीत आणि पुन्हा एकदा अजित पवारांच्या विधानाची बारामतीत चर्चा झाली. शनिवारीच उपमुख्यमंत्री अजित पवार आणि ज्येष्ठ नेते आणि रयत शिक्षण संस्थेचे अध्यक्ष खा. शरद पवार एकाच मंचावर एकत्र बसलेले दिसले. ही घटना अजून ताजी असतानाच उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी काकांना विश्वासात घ्यावे लागते असे विधान केले .
 ALSO READ: ठाणे: हाऊसिंग सोसायटीमध्ये नेपाळी महिलेचा मृतदेह झाडाला लटकलेल्या अवस्थेत आढळला
टाटा कन्सल्टन्सी सर्व्हिसेसचे सीईओ एस. आर. जनाई योजनेतून बंद कालव्यातून बोरकरवाडी तलावात पाणी सोडण्यात आले. रविवारी बोरकरवाडी येथे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्या हस्ते त्याचे उद्घाटन करण्यात आले. यावेळी आयोजित जलपूजन कार्यक्रमात ते बोलत होते. अनेक कामगारांनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांना निवेदन सादर केले होते.
ALSO READ: मुख्यमंत्री फडणवीस यांची घोषणा, वर्ध्यातील शेतकऱ्यांना १२ तास मोफत वीज मिळणार
उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांचे पुत्र जय पवार यांच्या लग्नाला ज्येष्ठ नेते शरद पवार उपस्थित होते. याशिवाय, सातारा येथील रयत शिक्षा संस्थेतील एका कार्यक्रमात उपमुख्यमंत्री अजित पवार आणि शरद पवार एकमेकांच्या शेजारी बसलेले दिसले. अजित पवार यांनी आधी सांगितले होते की, काकांच्या आशीर्वादाने आपण चांगले काम करत आहोत. पवारांच्या वारंवारच्या विधानांमुळे राज्याच्या राजकारणात जोरदार चर्चा सुरू झाली आहे.

Edited By- Dhanashri Naik

Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती