दिल्लीच्या अरुण जेटली स्टेडियममध्ये बॉम्बची भीती अफवा असल्याचे निष्पन्न, सुरक्षा वाढवण्यात आली

शनिवार, 10 मे 2025 (18:22 IST)
दिल्ली आणि जिल्हा क्रिकेट असोसिएशन (डीडीसीए) ला अरुण जेटली स्टेडियमवर बॉम्बची धमकी मिळाल्यानंतर दिल्ली पोलिसांचे एक पथक बॉम्ब स्कॉड, डॉग स्कॉडसह घटनास्थळी पोहोचले आणि स्टेडियमची पाहणी केली. तथापि, अधिकाऱ्यांनी सांगितले की स्टेडियममध्ये बॉम्ब असल्याची बातमी अफवा असल्याचे निष्पन्न झाले.  
ALSO READ: ऑपरेशन सिंदूरमध्ये पाकिस्तानचे 5 मोठे दहशतवादी ठार, यादी जाहीर
डीडीसीएचे सचिव अशोक शर्मा म्हणाले, 'आम्हाला डीडीसीएच्या ई-मेलवर बॉम्बची धमकी मिळाली. आम्ही ते लगेच दिल्ली पोलिसांना पाठवले. दिल्ली पोलिसांच्या बॉम्ब पथकाने स्टेडियममध्ये येऊन संपूर्ण ठिकाण तपासले पण त्यांना काहीही आढळले नाही.
ALSO READ: इंदूरमधील होळकर स्टेडियम बॉम्बने उडवण्याची धमकी, एमपीसीए सचिवांना धमकीचा ईमेल पाठवला
दिल्ली पोलिसांच्या सूत्रांनी सांगितले की, माहिती मिळाल्यानंतर अनेक पथके स्टेडियममध्ये पोहोचली आणि त्यांनी त्याची कसून तपासणी केली. "कोणतेही संशयास्पद वस्तू आढळली नाही, तरीही आम्ही स्टेडियम आणि आजूबाजूच्या परिसरात सुरक्षा वाढवली आहे," असे सूत्रांनी सांगितले.
 
 Edited By - Priya Dixit 
 
ALSO READ: जम्मूतील शंभू येथील मंदिरावर पाकिस्तानचा हल्ला, हिमाचलमधील चिंतापूर्णी मंदिराजवळ क्षेपणास्त्राचे तुकडे सापडले
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती