कौटुंबिक वादातून काकाने केली ३ वर्षांच्या चिमुकलीची हत्या

शुक्रवार, 7 मार्च 2025 (10:32 IST)
Chhattisgarh News:  छत्तीसगडमधील जशपूर जिल्ह्यात, कौटुंबिक वादातून एका व्यक्तीने आपल्या तीन वर्षांच्या भाचीचा गळा चिरून खून केल्याचा आरोप आहे.  
ALSO READ: उपमुख्यमंत्री शिंदेनी विधानसभेत आश्वासन दिले, मुंबईतील इमारतींच्या पुनर्विकासाची प्रक्रिया जलद होणार
पोलिस अधिकाऱ्यांनी गुरुवारी ही माहिती दिली. जशपूर जिल्ह्याचे अतिरिक्त पोलिस अधीक्षक यांनी सांगितले की, ही घटना बुधवारी दुपारी बागबहार पोलिस स्टेशन परिसरातील छतसराय गावात घडली. त्यांनी सांगितले की, घटनेनंतर आरोपी याला अटक करण्यात आली. चिमुरडी घरी एकटी असताना तिच्या काकांनी धारदार शस्त्राने तिचा गळा चिरला, ज्यामुळे तिचा जागीच मृत्यू झाला. त्यांनी सांगितले की, घटनेच्या वेळी मुलीचे वडील त्यांच्या घराजवळ गुरे चरत होते.
ALSO READ: चिलीपासून अर्जेंटिनापर्यंत भूकंपाच्या धक्क्यांमुळे पृथ्वी हादरली
पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, जेव्हा मुलीच्या कुटुंबाला घटनेची माहिती मिळाली तेव्हा त्यांनी पोलिसांना कळवले. माहिती मिळताच पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेत आरोपीला अटक केली. तसेच पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे आणि तपास सुरू आहे.
ALSO READ: पंकजा मुंडे त्यांच्या चुलत भाऊ धनंजय मुंडे यांना भेटण्यासाठी मुंबईत आल्या
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती