नाशिकमध्ये सुविचार गौरव पुरस्कार सोहळ्यात एकाच मंचावर दिसणार महायुतीचे तीन मंत्री

शुक्रवार, 31 ऑक्टोबर 2025 (14:05 IST)
नाशिकमध्ये पालकमंत्रीपदाच्या शर्यतीत असलेले महायुतीचे तीन दिग्गज मंत्री छगन भुजबळ, गिरीश महाजन आणि दादा भुसे हे सुविचार गौरव पुरस्कार सोहळ्यात एकाच मंचावर दिसणार आहेत.
ALSO READ: मनोज जरांगे पाटील यांनी शेतकरी आंदोलनाचे समर्थन केले, बच्चू कडूंना दिला सल्ला
पालकमंत्रीपदासाठी प्रत्यक्ष किंवा अप्रत्यक्षपणे एकमेकांना आव्हान देणारे महायुतीचे दिग्गज मंत्री छगन भुजबळ, गिरीश महाजन आणि दादा भुसे लवकरच नाशिकमध्ये एकाच व्यासपीठावर एकत्र येणार आहेत. कुंभमेळ्याच्या मंत्रीस्तरीय समितीच्या बैठकीसाठी हे मंत्री अलिकडेच इतर दावेदार मंत्र्यांसह मुंबईत जमले होते.
ALSO READ: राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते रोहित पवार यांच्यावर बनावट आधार कार्ड तयार केल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल
कुंभमेळ्यासाठी फारच कमी वेळ शिल्लक आहे. मंत्रीस्तरीय समिती स्थापन झाल्यानंतर एक महिना उलटून गेला आहे. आता पालकमंत्रीपदाच्या शर्यतीत असलेले अ‍ॅड. माणिकराव कोकाटे यांचा अपवाद वगळता, महाजन, भुजबळ आणि भुसे सुविचार गौरव पुरस्कार वितरण समारंभासाठी एकत्र येत आहेत.
ALSO READ: महायुती सरकारच्या बेजबाबदारपणामुळे मुलांचे जीवन धोक्यात, काँग्रेस नेते विजय वडेट्टीवार यांचा आरोप
सुविचार गौरव पुरस्कार वितरण समारंभ गुरुवारी दिनांक 06 नोव्हेंबर2025 रोजी दुपारी 4 वाजता कॉलेज रोडवरील गुरुदक्षिणा सभागृहात होणार आहे. जलसंपदा आणि कुंभमेळा मंत्री गिरीश महाजन यांच्या हस्ते पुरस्कार प्रदान केले जातील, तर अन्न आणि नागरी पुरवठा मंत्री छगन भुजबळ यांच्या अध्यक्षतेखाली समारंभ होईल आणि शिक्षण मंत्री दादा भुसे यांची प्रमुख उपस्थिती असेल. समन्वयक आकाश पगार यांनी ही माहिती दिली.
.
विविध क्षेत्रात उल्लेखनीय कामगिरी करणाऱ्या व्यक्तींना ओळखण्यासाठी आणि त्यांचा सन्मान करण्यासाठी गेल्या पाच वर्षांपासून सुविचार गौरव पुरस्कार दिले जात आहेत. यापूर्वी, हे पुरस्कार उपमुख्यमंत्री अजित पवार, माजी केंद्रीय मंत्री प्रफुल्ल पटेल, माजी मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाण, मंत्री छगन भुजबळ आणि माजी मंत्री जयंत पाटील यांच्या उपस्थितीत प्रदान करण्यात आले आहेत.
Edited By - Priya Dixit  
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती