शिवसेना खासदार मिलिंद देवरा यांनी रविवारी उद्धव ठाकरे कुटुंबावर निशाणा साधला आणि असा दावा केला की पहलगाम येथे झालेल्या प्राणघातक दहशतवादी हल्ल्यात 26 जणांचा मृत्यू झाला आणि अनेक जण जखमी झाले तेव्हा ते "युरोपमध्ये सुट्टी घालवत" होते.महाराष्ट्र दिनानिमित्त ठाकरे कुटुंब उपस्थित न राहिल्याबद्दल त्यांनी टीका केली.
शिवसेना खासदार मिलिंद देवरा म्हणाले, "पहलगाममध्ये दहशतवादी हल्ला झाला तेव्हा ठाकरे कुटुंब युरोपमध्ये सुट्टी घालवत होते. केंद्राने एक महत्त्वाची सर्वपक्षीय बैठक बोलावली तेव्हा ते ट्विटरद्वारे निवेदने देत होते. महाराष्ट्र स्थापना दिनी आम्ही श्रद्धांजली वाहत असताना ते पूर्णपणे अनुपस्थित होते. मला विश्वास आहे की महाराष्ट्रातील लोकांना हे चांगलेच माहिती आहे की बाळासाहेब ठाकरे यांची विचारधारा आणि कार्य खऱ्या अर्थाने पुढे नेऊ शकते आणि ते म्हणजे एकनाथ शिंदे."
मिलिंद देवरा म्हणाले, "हे नेतृत्व नाही - हे विलासी राजकारण आहे. उलट, उपायुक्त एकनाथ शिंदे यांनी आघाडीवरून नेतृत्व केले, पीडितांच्या पाठीशी उभे राहिले आणि आपल्या वीरांचा सन्मान केला. महाराष्ट्राला कर्तव्यावर असलेल्या योद्ध्यांची गरज आहे, अर्धवेळ नेत्यांची नाही जे रजेवर जातात."असे म्हणत त्यांनी उद्धव ठाकरेंवर टीका केली.