गद्दार ते गद्दारच, कुणालने काहीही चुकीचे बोलले नाही- उद्धव ठाकरेंचे विधान समोर आले

सोमवार, 24 मार्च 2025 (15:18 IST)
आता कुणाल कामरा प्रकरणात उद्धव ठाकरे यांचे विधान समोर आले आहे. तो म्हणाला, कुणाल कामराने काही चुकीचे म्हटले आहे असे मला वाटत नाही. गाण्यात काहीही कमी नाही. जे देशद्रोही आहेत ते देशद्रोही आहेत. दुसरीकडे, बीएमसीचे अधिकारी कुणालच्या मुंबई हॅबिटॅट स्टुडिओमध्ये पोहोचले आहेत. कामराने याच स्टुडिओमध्ये वादग्रस्त शो केला होता. ज्यामध्ये उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर भाष्य करण्यात आले. आपल्या कमेंट्सने लोकांना हसवणाऱ्या कुणाल कामराने त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर एक व्हिडिओ पोस्ट केला होता. ज्यामध्ये त्याने 'दिल तो पागल है' या बॉलिवूड गाण्यावर एक विडंबनात्मक गाणे बनवले होते. याद्वारे त्यांनी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर भाष्य केले होते.
 
अजित पवारांनी दिले मोजकेच उत्तर
यापूर्वी शिवसेना खासदार संजय राऊत यांनीही कामरा यांना पाठिंबा दिला होता. ते म्हणाले की कुणाल कामरा यांच्यावर गुन्हा का दाखल करावा? जर असे झाले तर पंतप्रधान मोदी आणि गृहमंत्री शहा यांच्यावर दररोज गुन्हे दाखल होतील. विधान परिषदेतील भाषणाबद्दल एकनाथ शिंदे यांच्यावरही गुन्हा दाखल केला जाईल. या प्रकरणी अजित पवार म्हणाले की, कोणीही कायदा आणि नियमांच्या पलीकडे जाऊ नये. संविधानाने सर्वांना बोलण्याचा अधिकार दिला आहे, पण ज्यांना बोलण्याचा अधिकार आहे त्यांनीच बोलले पाहिजे.
ALSO READ: जर घरे पाडली तर आम्ही घरात घुसून मारहाण करू, नवी मुंबई महानगरपालिकेच्या अधिकाऱ्यांना नरेंद्र पाटील यांचा इशारा
उल्लेखनीय म्हणजे हा व्हिडिओ व्हायरल होताच शिवसेना शिंदे गटातील नेते संतापले. त्यांनी सांगितले की, व्हिडिओ समोर येताच शिवसैनिक संतप्त झाले आणि त्यांनी मुंबईतील खार परिसरात असलेल्या स्टुडिओ आणि हॉटेलची तोडफोड केली. दरम्यान, शिवसेनेचे आमदार आणि मंत्री प्रताप सरनाईक यांनी कुणाल कामरा यांच्याविरुद्ध एमआयडीसी पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला आहे. याआधी आमदार मुराजी पटेल यांनीही तक्रार दाखल केली होती.

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती