नाशिकमधील एका खाजगी शाळेत बॉम्बची धमकी

मंगळवार, 16 सप्टेंबर 2025 (08:23 IST)
महाराष्ट्रातील नाशिकमधील एका खाजगी शाळेत बॉम्ब ठेवण्याची धमकी मिळाली आहे. ही घटना उघडकीस आल्यानंतर शाळेत खळबळ उडाली आहे. पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत आणि आम्ही सखोल तपास केल्याचे सांगतात. सध्या कोणतीही संशयास्पद वस्तू सापडलेली नाही.
ALSO READ: छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या नावाने फडणवीसांनी दिशाभूल करण्याचा सपकाळ यांचा आरोप
पोलीस अधिकाऱ्यांनी सांगितले,"इंदिरानगर पोलिस स्टेशनला पहाटे2.45वाजता एका बनावट ईमेल पत्त्यावरून धमकीचा ईमेल आला ज्यामध्ये वाडा पाथरी रोडवरील नाशिक केंब्रिज हायस्कूलच्या बाथरूममध्ये बॉम्ब असल्याचा दावा करण्यात आला होता. शाळा प्रशासनाने माहिती दिल्यानंतर पोलिसांनी बॉम्ब शोध पथकाला बोलावले आणि मानक कार्यपद्धतींनुसार सखोल चौकशी केली. कोणतीही संशयास्पद वस्तू आढळली नाही, ज्यामुळे शाळा सुरक्षित असल्याची पुष्टी झाली. तपास सुरू आहे आणि सायबर पोलिस स्टेशन बनावट ईमेल पत्त्याचा शोध घेण्यास मदत करत आहे."
ALSO READ: सर्व विभाग आणि मंत्रालयांना वेबसाइटचे होम पेज मराठी भाषेत असणे बंधनकारक फडणवीस सरकारचे निर्देश
अलिकडेच दिल्ली आणि मुंबई उच्च न्यायालयांना बॉम्बने उडवण्याची धमकी देण्यात आली होती. मात्र, या प्रकरणाची चौकशी केली असता काहीही संशयास्पद आढळले नाही. ईमेलद्वारे दिलेल्या धमकीत न्यायाधीशांच्या खोलीत 3 बॉम्ब ठेवण्यात आल्याचे म्हटले होते.त्यानंतर न्यायालयाचा परिसर रिकामा करण्यात आला आणि शोध मोहीम राबवण्यात आली. 
Edited By - Priya Dixit  
ALSO READ: मतचोरीची' ठिणगी महाराष्ट्रात पोहोचली,नाशिक युवा काँग्रेसने मोहीम सुरू केली
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती