पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, भंकवडी परिसरातील मसाज पार्लर मध्ये हा अवैध व्यवसाय सुरू होता . एका गुप्त माहितीवरून सहकारनगर पोलिसांच्या पथकाने सापळा रचला आणि बनावट ग्राहकाद्वारे या रॅकेटची पुष्टी केली. त्यानंतर पोलिसांनी त्या ठिकाणी छापा टाकला आणि आरोपी महिलांना ताब्यात घेतले.
छाप्यादरम्यान पार्लरमधून काही तरुणींनाही ताब्यात घेण्यात आले. चौकशीत असे दिसून आले की आरोपी महिला तरुणींना जास्त पगाराच्या नोकऱ्यांचे आमिष दाखवून वेश्याव्यवसायात ढकलत होत्या. पोलिसांनी सांगितले की, हे रॅकेट बऱ्याच काळापासून कार्यरत होते आणि त्यात अनेक तरुणींचा समावेश होता.
सहकारनगर पोलिस अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, तपास सुरू आहे आणि रॅकेटमधील इतर साथीदारांची ओळख पटवली जात आहे. पोलिसांचे म्हणणे आहे की या कारवाईमुळे शहरातील अशा बेकायदेशीर कारवायांना आळा बसेल आणि तरुणींचे संरक्षण होईल