राधिका यादव हत्याकांड, आरोपी वडिलांना 1 दिवसाची पोलिस कोठडी

शुक्रवार, 11 जुलै 2025 (18:12 IST)
Radhika Yadav Murder case :येथील न्यायालयाने शुक्रवारी हरियाणातील गुरुग्राम येथे मुलगी आणि टेनिसपटू राधिका यादवच्या हत्येप्रकरणी अटक केलेले वडील दीपक यादव यांची  एक दिवसाच्या पोलिस कोठडीत रवानगी झाली आहे.
ALSO READ: ‘...आता थांबायला हवे’, मोहन भागवत यांनी पंतप्रधान मोदींना निवृत्तीचे संकेत दिले?
न्यायालयाबाहेर एका पोलिस अधिकाऱ्याने पत्रकारांना सांगितले की त्यांनी आरोपीची दोन दिवसांची कोठडी मागितली आहे. त्यांनी सांगितले की आम्हाला त्याच्या परवानाधारक रिव्हॉल्व्हरच्या (गुन्ह्यात वापरल्या गेलेल्या) गोळ्या जप्त करायच्या आहेत. त्याने किती गोळ्या खरेदी केल्या आहेत याचीही पडताळणी करावी लागेल. गोळ्या कुठून जप्त करायच्या आहेत असे विचारले असता, अधिकाऱ्याने सांगितले की आरोपीची रेवाडीजवळील कासम गावात जमीन आहे. आम्हाला तेथून गोळ्या आणायच्या आहेत.
 
राज्यस्तरीय टेनिसपटू राधिका यादवची गुरुवारी राष्ट्रीय राजधानी दिल्लीला लागून असलेल्या गुरुग्राममध्ये तिचे वडील दीपक यादव (49) यांनी गोळ्या घालून हत्या केल्याचा आरोप आहे.
ALSO READ: वडिलांनी मुलीच्या पाठीवर तीन गोळ्या झाडल्या: गुरुग्राममध्ये टेनिसपटू राधिका यादवची हत्या
पोलिसांनी सांगितले की ही घटना गुरुग्राममधील सुशांत लोक येथील एका दुमजली घरात घडली. घटनेच्या वेळी खेळाडूची आई काय करत होती यासह हत्येच्या सर्व संभाव्य पैलूंचा तपास ते करत आहेत.
ALSO READ: मोहन भागवतांचा वयाचा ७५ वा टप्पा देशाच्या राजकारणाची दिशा बदलेल का?
राधिकाचे काका कुलदीप यादव यांनी दिलेल्या तक्रारीच्या आधारे दाखल केलेल्या एफआयआरनुसार, घटना घडली तेव्हा राधिकाची आई मंजू यादव घराच्या पहिल्या मजल्यावर होती.
Edited By - Priya Dixit  
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती