दिल्लीतील निजामुद्दीन परिसरात एक केस उंचावणारी घटना घडली. येथे माहितीवरून झालेल्या वादात बॉलिवूड अभिनेत्री हुमा कुरेशीचा चुलत भाऊ आसिफ कुरेशीची निर्घृण हत्या करण्यात आली. निजामुद्दीन परिसरातील जंगपुरा भोगल लेन येथे राहणारा आसिफ कुरेशी याचा गुरुवारी रात्री त्याच्या शेजाऱ्यांशी त्याच्या स्कूटीच्या पार्किंगवरून वाद झाला. दरम्यान, आरोपीने आसिफच्या छातीवर धारदार वस्तूने हल्ला केला ज्यामुळे त्याचा मृत्यू झाला. या प्रकरणात एका मुलीचे नाव समोर येत आहे, ज्याच्या सांगण्यावरून आरोपीने हुमा कुरेशीच्या भावावर हल्ला केला.
ती मुलगी कोण आहे?
घटनेनंतर आसिफच्या कुटुंबाच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी आरोपी भाऊ उज्ज्वल आणि गौतम यांच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे आणि त्यांना अटक केली आहे. भांडणाच्या वेळी एका मुलीने आरोपी उज्ज्वल आणि गौतम यांना आसिफला मारण्यासाठी प्रवृत्त केले होते असे सांगितले जात आहे. वादादरम्यान या मुलीने अनेक वेळा 'मार, मारा' असे म्हटले होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, या मुलीचे नाव शैली आहे.
दरम्यान या घटनेचे सीसीटीव्ही फुटेज समोर आले आहे. या फुटेजमध्ये आरोपी हुमाचा भाऊ आसिफला एकत्र कसे मारहाण करत आहेत हे स्पष्टपणे दिसत आहे. त्याच वेळी, मागून एका मुलीचा आवाज येत आहे, जो अनेक वेळा 'मार, मारा' असे म्हणत ऐकू येतो. या घटनेचे सीसीटीव्ही फुटेज आता सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे.
आसिफच्या पत्नीने काय म्हटले?
आसिफची पत्नी सैनाज कुरेशीने पोलिसांना सांगितले की, गेल्या वर्षी नोव्हेंबरमध्येही आरोपींनी स्कूटी पार्किंगवरून आसिफशी भांडण केले होते. त्याच वेळी, आसिफचा भाऊ जावेद म्हणाला की, आरोपीने त्याच्या भावाची किरकोळ कारणावरून इतक्या क्रूरपणे हत्या केली. त्याच वेळी, हुमा कुरेशीचे वडील आणि आसिफचे काका सलीम यांनी आरोपींवर कठोर कारवाई आणि शिक्षेची मागणी केली आहे.