मुंबई विमानतळावर बनावट पासपोर्टसह नेपाळी नागरिकाला अटक

मंगळवार, 14 ऑक्टोबर 2025 (10:54 IST)
मुंबई विमानतळावर एका नेपाळी नागरिकाला बेकायदेशीर भारतीय पासपोर्टसह अटक करण्यात आली. तपासात असे दिसून आले की त्याने पूर्वपरवानगीशिवाय बनावट पासपोर्ट मिळवला होता.
ALSO READ: दिवाळीपूर्वी एसटी कर्मचाऱ्यांना ६,००० रुपये बोनस मिळणार, उपमुख्यमंत्री शिंदे यांनी जाहीर केले
मिळालेल्या माहितीनुसार सहार पोलिसांनी मुंबईच्या छत्रपती शिवाजी आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर एका ३३ वर्षीय नेपाळी नागरिकाला अटक केली. या नेपाळी नागरिकाकडे बेकायदेशीरपणे जारी केलेला भारतीय पासपोर्ट होता. तो काठमांडूहून मुंबईत आला होता.
ALSO READ: मुंबई मेट्रोने प्रवास करणे आता सोपे, तिकिटांसाठी रांगा लागणार नाही तर व्हॉट्सअॅपद्वारे बुकिंग करणे शक्य
पोलिसांच्या मते, नागरिकाने पासपोर्ट मिळविण्यासाठी बनावट कागदपत्रांचा वापर केला. या खुलाशानंतर, विमानतळावरील सुरक्षा अधिक कडक करण्यात आली. 
ALSO READ: चीनमध्ये भूकंपाचे धक्के जाणवले
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती