मुंबईतील शिवडी परिसरात नात्याला काळिमा फासणारी एक लज्जास्पद घटना समोर आली आहे. जिथे एका 16 वर्षीय अल्पवयीन मुलीवर तिच्या वडिलांनी आणि मेहुण्याने बलात्कार केला. पीडितेच्या तक्रारीवरून, मुंबईतील शिवडी पोलीस ठाण्यात आरोपी वडील आणि मेहुण्याविरुद्ध गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.
पीडितेने तिच्या तक्रारीत पोलिसांना सांगितले की, ती घरी झोपली असताना तिच्या वडिलांनी तिचा चेहरा कापडाने झाकून तिच्यावर बलात्कार केला. तसेच तिने ही घटना उघड केल्यास तिच्या आईला जीवे मारण्याची धमकी दिली. यामुळे पीडिता इतकी घाबरली होती की ती काहीही बोलू शकली नाही.
या घटनेनंतर, पीडितेने पोलिस स्टेशन गाठले आणि तक्रार दाखल केली, त्यानंतर पोलिसांनी बलात्कार आणि पॉक्सो कायद्यांतर्गत गुन्हा दाखल केला आणि मेहुण्याला अटक केली. फरार वडिलांचा शोध सुरू आहे.