पाकिस्तानच्या खैबर पख्तूनख्वा प्रांतातील पेशावर जिल्ह्यात शनिवारी एका लग्न समारंभातून परतणाऱ्या पाहुण्यांना घेऊन जाणाऱ्या वाहनावर बंदूकधारींनी हल्ला केला. या हल्ल्यात किमान सहा जणांचा मृत्यू झाला. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, हा हल्ला पाखंडू पोलिस ठाण्याच्या हद्दीत झाला. प्राथमिक तपासानुसार, जुन्या वैमनस्यातून हा हल्ला झाला असावा.
हल्लेखोरांनी वाहनावर अंदाधुंद गोळीबार केला, ज्यामध्ये वाहनातील पाचही प्रवासी गंभीर जखमी झाले. नंतर रुग्णालयात उपचारादरम्यान त्याचा मृत्यू झाला. या प्रकरणात पेशावरचे एसएसपी ऑपरेशन्स मसूद अहमद बंगश म्हणाले की, चार ते पाच हल्लेखोरांनी कारवर हल्ला केला आणि त्यातील सर्वांना ठार मारले.
घटनेची माहिती मिळताच, एसपी फकीराबाद विभाग, मोहम्मद अर्शद खान आणि डीएसपी उमर आफ्रिदी घटनास्थळी पोहोचले आणि त्यांनी मृतदेह पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवले आणि जखमींना उपचारासाठी रुग्णालयात पाठवण्यात आले. सध्या पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत आणि हल्ल्यामागील कारणे शोधण्याचा प्रयत्न करत आहेत.