बुलढाण्यात टिप्पर चालकाने दोघांना चिरडले, जमावाने टिप्पर पेटवले

शुक्रवार, 9 मे 2025 (20:43 IST)
मध्य प्रदेशच्या सीमेला लागून असलेल्या महाराष्ट्रातील बुलढाणा जिल्ह्यातील जळगाव जामोद तहसीलमध्ये वाळू माफियांचा दहशत दिवसेंदिवस वाढत आहे. शुक्रवार, 9मे रोजी पुन्हा एकदा दोन निष्पाप मुलांना आपल्या प्राणांची आहुती देऊन या बेकायदेशीर व्यवसायाची किंमत मोजावी लागली. या अपघातात दोन वृद्धही गंभीर जखमी झाले आहेत. या घटनेनंतर भेंडवळजवळील माऊली फाट्यावर ग्रामस्थ आणि तरुणांनी संताप व्यक्त केला.
ALSO READ: भारत-पाक युद्धात घाटकोपरचा जवान शहीद, लोकांमध्ये पाकिस्तान विरोधात संताप
अपघातास कारणीभूत ठरलेल्या टिप्परला ग्रामस्थांनी जागीच पेटवले.धुराचे लोट आणि भयानक ज्वालांमुळे परिसरात गोंधळ आणि तणावाचे वातावरण होते. परिस्थिती नियंत्रणात आणण्यासाठी पोलिसांनी परिसरात कडक सुरक्षा व्यवस्था तैनात केली
ALSO READ: समुद्रात चुकून बोट दिसली तर गोळी मारण्याचे आदेश,मच्छीमारांनी या गोष्टी लक्षात ठेवाव्यात
शुक्रवारी सकाळी जळगाव जामोद तालुक्यातील पळशी सुपो गावातील रहिवासी प्रकाश महादेव खेडकर आणि त्यांची पत्नी साधना खेडकर हे त्यांच्या दोन नातवंडांसह मोटारसायकलवरून जात होते. माऊली फाट्याजवळ मागून येणाऱ्या एका भरधाव टिप्परने त्यांच्या दुचाकीला जोरदार धडक दिली. या दुर्दैवी अपघातात पार्थ चोप्रा (6 वर्षे, राजापेठ, अमरावती) आणि युवराज मोहन भागवत (5 वर्षे, बडनेरा) यांचा जागीच मृत्यू झाला, तर त्यांचे आजी-आजोबा गंभीर जखमी झाले.
ALSO READ: देशद्रोही पत्रकाराला नागपूरमधून अटक, एटीएस-आयबीची मोठी कारवाई,संशयास्पद कागदपत्रे आणि फोटो जप्त
अपघातानंतर संतप्त ग्रामस्थ घटनास्थळी जमले आणि त्यांनी टिप्परला आग लावली. आगीच्या ज्वाळा आणि धुरामुळे संपूर्ण परिसरात घबराट पसरली. पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून परिस्थिती नियंत्रणात आणली. आरोपीच्या विरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे.
Edited By - Priya Dixit   
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती