ठाण्यातील बांधकाम सुरू असलेल्या इमारतीवरून पडून स्टोअर मॅनेजरचा मृत्यू

शुक्रवार, 19 सप्टेंबर 2025 (21:19 IST)
ठाणे शहरातील ढोकळी परिसरात शुक्रवारी दुपारी झालेल्या एका दुर्दैवी अपघातात ४९ वर्षीय स्टोअर मॅनेजरचा मृत्यू झाला. 
ALSO READ: त्र्यंबकेश्वर ज्योतिर्लिंगाचे दर्शन घेतल्यानंतर भाविक ब्रह्मगिरी पर्वताकडे जात असतांना रस्ता चुकला आणि दुर्दैवी मृत्यू
महानगरपालिकेच्या आपत्ती व्यवस्थापन कक्षाने (डीएमसी) दिलेल्या माहितीनुसार, मृताचे नाव सचिन वसंत गुंडेकर असे आहे, तो मुंबईतील मुलुंड येथील रहिवासी होता.
ALSO READ: राज्याच्या स्थिरता आणि प्रगतीसाठी पक्ष महायुती आघाडीचा भाग राहील; अजित पवार यांनी मोठा खुलासा केला
दुपारी २:३५ वाजता गुंडेकर बांधकाम सुरू असलेल्या ३२ मजली इमारतीच्या सातव्या मजल्यावरून पडून ही घटना घडली. डीएमसीचे प्रमुख यासीन तडवी म्हणाले की, गुंडेकर लोखंडी रेलिंग आणि दोरीत अडकले, परंतु डोक्याला गंभीर दुखापत झाली आणि त्यांचा जागीच मृत्यू झाला.
ALSO READ: विरोधी पक्षात असणे हा गुन्हा नाही, 'मत ​​चोरी'ची चौकशी झाली पाहिजे. राहुल यांच्या आरोपांबद्दल सुप्रिया सुळे काय म्हणाल्या?
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती