महाराष्ट्रातील गोंदिया जिल्ह्यातील एका गावातून एक खळबळजनक घटना समोर आली आहे. गोंदिया जिल्ह्यातील गोरेगाव तालुक्यात येणाऱ्या पालेवाडा हेटी गावात एका क्राईम थ्रिलरसारखे भीषण दृश्य घडले असून, त्यामुळे परिसरात दहशतीचे वातावरण पसरले आहे. एका मुलाने दिवसाढवळ्या तलवारीने आपल्या वडिलांच्या मारेकऱ्याचे शीर धडपासून वेगळे केले. गुन्ह्यापासून आरोपी फरार असून, पोलिसांची अनेक पथके त्याचा शोध घेत आहेत.
या रक्तरंजित संघर्षाची पटकथा नऊ महिन्यांपूर्वीच सुरू झाली होती. मृत भुरू उर्फ देवेंद्र तारम (२५) याच्यावर लोखंडी कुऱ्हाडीने डोक्यात वार करून आसाराम कांबळे यांची निर्घृणपणे हत्या केल्याचा आरोप होता. पोलिसांनी देवेंद्रला अटक करून तुरुंगात टाकले, पण अवघ्या काही दिवसांतच त्याची जामिनावर सुटका झाली.
देवेंद्रची सुटका ही आसारामचा मुलगा, सुनील कांबळे याच्या जखमेवर मीठ चोळण्यासारखी होती. देवेंद्र दिसताच सुनीलचा संताप अनावर झाला आणि त्याने तलवारीने देवेंद्रवर हल्ला करून त्याच्या गळ्यावर आणि शरीरावर वारंवार वार केले. दिवसाढवळ्या झालेल्या या हत्येमुळे गावात घबराट पसरली. देवेंद्रचा जागीच मृत्यू झाला. पोलिसांच्या मते, ही हत्या जुन्या वैमनस्याचे टोक गाठल्याचा परिणाम आहे.