अबू आझमींनी केलेल्या विधानावर उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदेंचा इशारा

गुरूवार, 6 मार्च 2025 (09:58 IST)
Maharashtra News: अबू आझमी यांनी औरंगजेबाची स्तुती केल्यामुळे महाराष्ट्रातील राजकीय वातावरण तापले आहे. अबू आझमी यांच्यावर कारवाई करण्यात आली आहे आणि त्यांना विधानसभेतून निलंबित करण्यात आले आहे, ज्यावर एकनाथ शिंदे यांनीही इशारा दिला आहे.
ALSO READ: महाराष्ट्र विधानसभेत आदित्य ठाकरे आणि मंत्री गुलाबराव पाटील यांच्यात शाब्दिक वाद
मिळालेल्या माहितीनुसार औरंगजेबाचे कौतुक केल्याच्या आरोपावरून सपाचे आमदार अबू असीम आझमी यांना विधानसभेतून निलंबित केल्यानंतर राजकारण तापले आहे. महाराष्ट्राच्या मुख्यमंत्र्यांनंतर आता महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनीही अबू आझमी यांच्यावर हल्लाबोल केला आहे. एकनाथ शिंदे यांनी बुधवारी सांगितले की, लोकांच्या भावना लक्षात घेऊन सपाचे आमदार अबू आझमी यांना महाराष्ट्र विधानसभेच्या अर्थसंकल्पीय अधिवेशनातून निलंबित करण्यात आले आहे. तसेच "महाराष्ट्रातील लोकांच्या भावना लक्षात घेऊन, विधानसभा अध्यक्षांनी त्यांना निलंबित केले आहे," असे महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी पत्रकारांना सांगितले. तसेच अबू आझमी यांना मोठा इशारा दिला.
ALSO READ: उद्धव यांनी केली मागणी, अबू आझमी यांना तुरुंगात पाठवले जाईल-मुख्यमंत्री
महाराष्ट्र माफ करणार नाही.
ते म्हणाले, “छत्रपती शिवाजी महाराज आणि छत्रपती संभाजी महाराजांचा अपमान करणाऱ्या कोणालाही महाराष्ट्र सोडणार नाही. हे फक्त पहिले पाऊल आहे; त्याला नुकतेच असे सूचित करण्यात आले आहे की जर त्यांनी पुन्हा असे काही केले तर महाराष्ट्र त्यांना माफ करणार नाही.
ALSO READ: महिलांना आर्थिकदृष्ट्या मजबूत करण्यासाठी 5 सरकारी योजना
Edited By- Dhanashri Naik 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती