मिळालेल्या माहितीनुसार मध्य प्रदेशातील इंदूर येथील रहिवासी राजा रघुवंशी यांच्या हत्येप्रकरणी विशेष तपास पथक (एसआयटी) हे दृश्य रिक्रिएट करेल. मेघालय पोलीस गुवाहाटी, आसाम येथे हे दृश्य रिक्रिएट करेल आणि हत्येचा सविस्तर तपास करून ठोस पुरावे गोळा करण्याचा प्रयत्न करेल. पोलिसांनी मुख्य आरोपी सोनम आणि तिच्या सांगण्यावरून गुन्हा करणाऱ्या इतर चार आरोपींना अटक केली आहे. सध्या त्यांची चौकशी सुरू आहे. पुरावे गोळा केल्यानंतर, पोलिस तपास पूर्ण करून आरोपपत्र दाखल करतील.
सोनम रघुवंशी लग्नाच्या काही दिवसांनी तिचा पती राजासोबत हनिमूनसाठी मेघालयला गेली होती. दोघेही येथून बेपत्ता झाले आणि काही दिवसांनी राजाचा मृतदेह सापडला. यानंतर, पोलिसांनी तीन आरोपींना अटक केली आणि सोनमने स्वतः उत्तर प्रदेशात आत्मसमर्पण केले. आता पोलिसांनी चारही आरोपींना अटक केली आहे आणि त्या सर्वांनी राजाचा खून केल्याचे मान्य केले आहे.
पोलिस हा सीन पुन्हा तयार करणार
मेघालय पोलिसांनी सोनमसह पाच आरोपींना ताब्यात घेतले आहे आणि आता पोलिस हा सीन पुन्हा तयार करण्याची तयारी करत आहे. पोलिसांनी आसाममधील गुवाहाटीमध्ये हा सीन पुन्हा तयार करण्याचा निर्णय घेतला आहे. यामुळे राजाच्या हत्येशी संबंधित दुवे उलगडण्यास पोलिसांना मदत होईल. गुवाहाटी स्टेशनजवळ पोलिसांना हत्येत वापरलेले शस्त्र सापडले होते.