पाकिस्तानशी फक्त दहशतवाद आणि पीओकेच्या मुद्द्यावरच चर्चा होईल, पंतप्रधान मोदींचा स्पष्ट संदेश

सोमवार, 12 मे 2025 (20:50 IST)
नरेंद्र मोदी यांनी आज राष्ट्राला उद्देशून केलेल्या भाषणात शत्रू देश पाकिस्तानला स्पष्ट संदेश दिला आहे. पंतप्रधान मोदी म्हणाले की, पाकिस्तानशी फक्त दहशतवाद आणि पीओकेच्या मुद्द्यांवर चर्चा होईल. भारत शत्रू देश पाकिस्तानमध्ये घुसून दहशतवादी तळ आणि त्यांच्या मालकांना मारेल. ऑपरेशन सिंदूर अजून संपलेले नाही. ऑपरेशन सिंदूरच्या माध्यमातून भारतीय सैन्य पाकिस्तानात फोफावणाऱ्या दहशतवाद्यांवर जोरदार हल्ला करेल.
ALSO READ: पंतप्रधान मोदींनी गर्जना केली, आम्ही सिंदूर पुसण्याची वसूल केली
पंतप्रधान मोदी म्हणाले की दहशतवाद आणि चर्चा एकत्र चालू शकत नाहीत. दहशतवाद आणि व्यापार एकत्र चालू शकत नाहीत. जर पाकिस्तानशी चर्चा होईल तर ती फक्त दहशतवाद आणि पीओकेच्या मुद्द्यांवरच होईल.
ALSO READ: पाकिस्तानसोबत युद्ध विरामानंतर 32 भारतीय विमानतळ पुन्हा सुरू
पंतप्रधान मोदी म्हणाले की, आपले सैन्य, हवाई दल आणि नौदल सतत सतर्क आहेत. सर्जिकल स्ट्राईकनंतर, भारताचे ऑपरेशन सिंदूर अजूनही सुरू आहे. या ऑपरेशन सिंदूरने दहशतवादाविरुद्धच्या लढाईत एक नवीन रेषा आखली आहे. भारत स्वतःच्या अटींवर प्रत्युत्तर देण्यास तयार आहे. भारत कोणताही आण्विक ब्लॅकमेल सहन करणार नाही.
Edited By - Priya Dixit 
ALSO READ: पंतप्रधान मोदींनी त्यांचे वचन पूर्ण केले, भाजपने म्हटले- दहशतवाद्यांना त्यांच्या घरात घुसून मारले

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती