आरोपींनी चोरीचे पैसे सार्वजनिक शौचालयाच्या मागे कचऱ्याच्या ढिगाऱ्यात लपवून ठेवले होते, ते ड्रग्ज आणि मौजमजेसाठी वापरण्याची योजना आखत होते. न्यायालयाने तिघांनाही 21 सप्टेंबरपर्यंत पोलिस कोठडी सुनावली आहे.
14 सप्टेंबरच्या रात्री ही घटना घडली, जेव्हा संपूर्ण देश टीव्ही स्क्रीनवर चिकटून होता. बॉलीवूड पार्क ऑफिसमधील कॅश बॉक्समधून ही चोरी झाली. तीन महिन्यांपूर्वी नोकरी सोडून गेलेल्या आरोपींनी डुप्लिकेट चावी बनवली आणि लॉकर फोडला आणि पैसे चोरून नेले.
पोलिसांनी भारतीय दंड संहितेच्या कलम 380 (चोरी) आणि 457 (रात्री घर फोडणे) अंतर्गत गुन्हा दाखल केला . एका वरिष्ठ अधिकाऱ्याने सांगितले की, "सामन्याच्या व्यस्त वेळापत्रकामुळे चोरांना संधी मिळाली, परंतु आमच्या जलद कारवाईने गूढ उकलले." व्यवस्थापनाने आता कॅमेरे वाढवण्याची आणि लॉकर सिस्टम मजबूत करण्याची योजना जाहीर केली आहे. तपास सुरू आहे.