मुंबई : ट्यूशनला जाण्यास सांगितले; अभिनेत्रीच्या मुलाने ५७ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या केली

शुक्रवार, 4 जुलै 2025 (09:33 IST)
मुंबईतील एका टीव्ही अभिनेत्रीच्या घरी एक वेदनादायक अपघात घडला. अभिनेत्रीच्या मुलाने ५७ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या केली, त्यानंतर घरात शोककळा पसरली. अभिनेत्रीने तिचा एकुलता एक मुलगा गमावला.
ALSO READ: महाराष्ट्रात पाऊस वाढणार, ६ जुलैपासून कोकण-पुणे-घाटात मुसळधार पावसाचा इशारा
मिळालेल्या माहितीनुसार येथील कांदिवली परिसरातील सी ब्रूक इमारतीवरून उडी मारून एका १४ वर्षीय मुलाने आत्महत्या केली. कारण त्याच्या आईने त्याला ट्यूशनला जाण्यास सांगितले होते. कांदिवली पोलिसांनी एडीआर अंतर्गत गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. बुधवारी संध्याकाळी पंत आरती मकवाना नावाच्या मुलाने इमारतीच्या ५७ व्या मजल्यावरून उडी मारून आत्महत्या केली.

पंतची आई आरती गुजराती टीव्ही मालिकांमध्ये काम करायची. मुलगा नेहमीच ट्यूशनला जाण्यात टाळाटाळ करायचा. घटनेच्या दिवशी दोघांमध्ये ट्यूशनवरून वाद झाला. मृताच्या आईने सांगितले की, जेव्हा त्याला ट्यूशनला जाण्यास सांगितले गेले तेव्हा त्याने नकार दिला पण त्याच्या आईने त्याला ट्यूशनला जावे लागेल असा आग्रह धरला, त्यानंतर तो रागाच्या भरात घराबाहेर पडला. काही वेळाने इमारतीच्या चौकीदाराने सांगितले की पंत इमारतीवरून खाली पडला आहे.  पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून मृतदेह ताब्यात घेतला आणि पोस्टमॉर्टमसाठी पाठवला. या मुलाला कोणी उडी मारताना पाहिले की नाही, हा प्रश्न अद्याप अनुत्तरित आहे. गुरुवारी पोलिसांनी इमारतीत बसवलेले सीसीटीव्ही तपासले आणि एडीआर अंतर्गत गुन्हा दाखल केला.
ALSO READ: बदलापूरमध्ये भाजप आमदाराच्या घराजवळ गोळीबार, १ जण जखमी
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती