नवी मुंबईतील बेपत्ता झालेल्या विद्यार्थिनीचा मृतदेह लोणावळा येथे सापडला

मंगळवार, 3 फेब्रुवारी 2026 (08:37 IST)
पुणे पोलिसांनी सांगितले की, २० वर्षीय नवी मुंबईतील विद्यार्थिनीचा मृतदेह सापडला आहे. ही विद्यार्थिनी ३० जानेवारी रोजी बेपत्ता झाली होती. लोणावळा येथील टायगर पॉइंट येथील ४०० फूट खोल दरीतून पोलिसांनी तिचा मृतदेह शोधला. ड्रोन कॅमेऱ्याच्या मदतीने मृतदेह सापडल्याचे पोलिसांनी सांगितले. पोलीस आत्महत्येच्या दृष्टिकोनातून तपास करत आहे आणि श्रेया नरेंद्र पाटीच्या टोकाच्या पावलामागे घरगुती तणावाचे कारण असू शकते असे म्हणतात.
ALSO READ: अजित पवार गटाने राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या विलीनीकरणाबाबतच्या अटकळींना पूर्णविराम दिला, सुनेत्रा पवार अंतिम निर्णय घेणार
मिळालेल्या माहितीनुसार शिवदुर्ग मित्र ट्रेकर्स या स्थानिक ट्रेकिंग गटाने पाटीचा मृतदेह रविवारी ४०० फूट खोल दरीतून ताब्यात घेतला. पोलिसांनी सांगितले की, "मृतक मुलगी कल्याणमधील बीआयटीच्या लॉ स्कूलची विद्यार्थिनी होती. ती ३० जानेवारी रोजी नवी मुंबईतील तिच्या घरातून निघाली होती, ती लोणावळा येथील ड्यूक्स नोज येथे ट्रेकिंगला जात आहे आणि संध्याकाळी ५ वाजेपर्यंत परत येईल असे सांगून. तिच्या कुटुंबियांनी तिच्याशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा तिचा फोन बंद होता."
ALSO READ: ट्रम्प यांनी टॅरिफ कमी करून दिला बूस्टर डोस, पंतप्रधान मोदींनी आनंद व्यक्त केला, भारताला काय फायदा होईल?
पोलिसांनी सांगितले की, संध्याकाळी ७:३० च्या सुमारास, मुलीच्या वडिलांना टायगर पॉइंटजवळील एका नाश्त्या विक्रेत्याचा फोन आला, ज्याने त्यांना सांगितले की त्यांना त्यांच्या दुकानाजवळ एक बॅग सापडली आहे, ज्यामध्ये त्यांना श्रेयाचे कॉलेज आयडी कार्ड सापडले. तपासानुसार, मृत मुलगी शुक्रवारी सकाळी ११ वाजण्याच्या सुमारास टायगर पॉइंटवर आली. नंतर, ती ड्यूकच्या टोकावर गेली. दुपारी १:३० च्या सुमारास, ती रिक्षाने टायगर पॉइंटवर परतली, जिथे तिने आत्महत्या केल्याचा आरोप आहे. त्यांनी पुढे सांगितले की कोणतीही सुसाईड नोट सापडली नाही. 
ALSO READ: संजय राऊत यांनी अजित पवार यांच्या मृत्यूची न्यायालयीन चौकशी करण्याची मागणी संसदेत उपस्थित केली
Edited By- Dhanashri Naik

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती