गौतम गंभीरला जीवे मारण्याची धमकी देणाऱ्या व्यक्तीला अटक

रविवार, 27 एप्रिल 2025 (11:46 IST)
भारतीय क्रिकेट संघाचे मुख्य प्रशिक्षक आणि भाजपचे माजी खासदार गौतम गंभीर यांना जीवे मारण्याची धमकी देणाऱ्या व्यक्तीची ओळख पटली आहे. शनिवारी ही माहिती देताना दिल्ली पोलिसांनी सांगितले की, गंभीरला धमकी देणारा व्यक्ती गुजरातचा रहिवासी आहे. त्याला ताब्यात घेऊन चौकशी करण्यात आली आहे.
ALSO READ: Gautam Gambhir Death Threat गौतम गंभीरला जीवे मारण्याची धमकी, दिल्ली पोलिसांकडून संरक्षण मागितले
22 एप्रिल रोजी गंभीरला 'आयसिस काश्मीर'कडून जीवे मारण्याची धमकी मिळाली होती. त्याला दोन धमकीचे ईमेल आले. एक ईमेल दुपारी आला आणि दुसरा संध्याकाळी. दोघांवरही "आय किल यू" असा संदेश लिहिलेला होता. 
ALSO READ: आयसीसी स्पर्धेतही भारत आणि पाकिस्तानचा सामना होणार नाही!
ही माहिती देताना दिल्ली पोलिसांनी सांगितले की - क्रिकेटपटू गौतम गंभीरला धमकी देणारे ई-मेल पाठवणाऱ्या व्यक्तीची ओळख 21वर्षीय जिग्नेश सिंग परमार अशी झाली आहे, जो गुजरातचा रहिवासी आहे. त्याला मध्य जिल्हा पोलिस पथकाने अटक केली आहे आणि त्याची सविस्तर चौकशी करण्यात आली आहे.
ALSO READ: क्रिकेटपटू मोहम्मद सिराजने अमित शहांचा फोटो शेअर करून मोठी मागणी केली
तो एक अभियांत्रिकीचा विद्यार्थी आहे ज्याच्या कुटुंबाने असा दावा केला आहे की तो मानसिक आरोग्याच्या समस्यांनी ग्रस्त आहे. या प्रकरणाची चौकशी सुरू असल्याचे पोलिसांनी सांगितले.
 
गंभीरला अशा धमक्या येण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. नोव्हेंबर 2021 मध्ये खासदार असतानाही त्यांना असाच एक ईमेल आला होता.
 
Edited By - Priya Dixit   
 
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती