मिथुन चक्रवर्ती यांच्या बेकायदेशीर बांधकामावर बुलडोझर चालवणार, बीएमसीने पाठवली कायदेशीर नोटीस

रविवार, 18 मे 2025 (15:13 IST)
ज्येष्ठ बॉलिवूड अभिनेते आणि राजकारणी मिथुन चक्रवर्ती यांच्या बेकायदेशीर बांधकामावर बीएमसीचा बुलडोझर धावणार आहे. मालाडमधील एरंगल गावातील एका भूखंडावर बेकायदेशीर बांधकाम केल्याच्या आरोपाखाली मिथुन यांना कारणे दाखवा नोटीस बजावण्यात आली आहे. मिथुन यांना  बांधकाम का पाडू नये हे स्पष्ट करावे लागेल.
ALSO READ: रेड 2' च्या यशा दरम्यान ईदला प्रदर्शित होणार अजय देवगणचा चित्रपट
बातमीनुसार, बीएमसीने सुमारे101 बेकायदेशीर मालमत्तांची यादी तयार केली होती. यामध्ये मालाडच्या एरंगल गावातील हिरा देवी मंदिराजवळील मिथुनची मालमत्ता देखील समाविष्ट आहे. बीएमसीने मिथुनवर 10 बाय 10चे तीन तात्पुरते युनिट बांधल्याचा आरोप केला आहे. ज्यामध्ये विटा, लाकडी फळ्या आणि एसी शीट छप्पर असतात. हे सर्व बेकायदेशीर आहेत.
ALSO READ: राजकुमार हिरानी आणि आमिर खानची जोडी पुन्हा एकदा पडद्यावर धमाल करणार, घेऊन येत आहे दादासाहेब फाळके यांचा बायोपिक
बीएमसीने जारी केलेल्या कायदेशीर नोटीसनुसार, जर मालमत्ता मालकाकडून समाधानकारक उत्तर मिळाले नाही तर त्याच्याविरुद्ध कलम 475अ अंतर्गत कायदेशीर कारवाई केली जाईल आणि बेकायदेशीर बांधकाम पाडले जाईल. तसेच, या कलमाअंतर्गत तुरुंगवास आणि दंड देखील होऊ शकतो.
ALSO READ: बलात्कार प्रकरणात अजाज खानला कोर्टाकडून झटका अटकपूर्व जामीन नामंजूर
या नोटीसला उत्तर देताना मिथुन यांनी एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, मी कोणतेही बेकायदेशीर बांधकाम केलेले नाही आणि माझ्याकडे कोणतेही अनधिकृत बांधकाम नाही. अनेक लोकांना नोटिसा पाठवण्यात आल्या आहेत आणि आम्ही आमचे उत्तर पाठवत आहोत.
Edited By - Priya Dixit     
 

वेबदुनिया वर वाचा

संबंधित माहिती